Takarda ta Musamman

 • Jakar takarda mai lalacewa don marufi mai sassauƙa

  Jakar takarda mai lalacewa don marufi mai sassauƙa

  Beite sabon salo lint-free biodegradable m muhalli m takarda mara kura, ta yin amfani da ƙarfafa kayan don haɗawa da itacen al'amari bisa ga wata hanya (Danyen abu: 90% itace ɓangaren litattafan almara + 10% shuka fiber) Matukar m muhalli.
  Yana ba da juriya mai tsayin gaske, ƙarfin juriya da ɗaukar nauyi mai girma, tare da ƙarancin ƙarancin lint.
  Zai iya kare saman samfurin (kyauta), kuma a lokaci guda kiyaye samfurin tsabta kuma rage shigar da ƙura.

 • Takardar ECO mai lalacewa mara lint

  Takardar ECO mai lalacewa mara lint

  Takardar mu ta musamman maras tushe tana amfani da kayan ƙarfafawa don haɗawa da takarda a wata hanya don cimma manufar ƙarfafa aikin takarda.Yana da tsayin daka na tsayin daka, karfin juriya da karfin juriya.Ultra low lint.

 • Jakar marufi na kayan aikin gida

  Jakar marufi na kayan aikin gida

  Takardar mu ta musamman mara ƙura tana amfani da kayan ƙarfafawa don haɗawa da takarda a wata hanya don cimma manufar ƙarfafa takarda mai aiki.Yana da tsayin daka na tsayin daka, karfin juriya da karfin juriya.Ultra low lint.

 • Jakar takarda kariyar muhalli

  Jakar takarda kariyar muhalli

  Bugawa, 100% Sake Amfani da Siyayya & Ba da Kyauta / Jakunkuna Kyauta, Filastik Kyauta, Abokiyar Eco, Jakunkuna Masu Rage Halitta.Soft and wearable masana'anta, dadi da kuma m, takarda jakar

 • Takardar man silicone abinci

  Takardar man silicone abinci

  Takarda mai shafe mai.Food Silicone oil paper

  Takarda mai shayar da mai & Takardar mai Silicone takarda ce da aka saba amfani da ita ta yin burodi & takarda na nannade abinci, tare da juriya mai zafi, juriyar danshi, halayen juriyar mai.Yin amfani da takarda mai siliki zai iya hana abinci yadda ya kamata ya jingina ga abincin da aka gama kuma ya sa ya fi kyau.

  Material: Anyi daga ɓangaren litattafan almara mai inganci, ƙera ta hanyar tsauraran matakan samar da abinci, tare da fayyace mai kyau, ƙarfi, santsi, juriya mai

  Nauyi: 22G.32G.40G.45G.60G

 • Takarda wafer takarda mai lint mara amfani

  Takarda wafer takarda mai lint mara amfani

  Wafer takarda kuma ana kiransa takarda anti-static tarin takarda, takarda siliki wafer, buffer pad a cikin akwatin wafer na semiconductor, kushin wafer buffer pad, kushin a cikin akwatin wafer na semiconductor, buffer PCB, sarari mai ɗaukar hoto, mai ɗaukar hoto mai tsauri, mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto, madauwari. wafer spacer da murabba'in wafer, kuma ana kiranta anti-static embossed wafer pad bisa ga tsarin jiyyanta.Wannan samfurin an yi shi ne da wani abu mai ɗaukar hoto na dindindin ko kayan fim na antistatic ta hanyar latsa mai zafi, ɗaukar hoto da dillalan ...
 • Anti tsatsa VCI takarda

  Anti tsatsa VCI takarda

  VCIAna tace takarda antirust ta tsari na musamman.A cikin sararin sarari , VCI kunshe a cikin takarda fara sublimate da volatilize da antirust gas factor a al'ada zafin jiki da kuma matsa lamba, wanda diffuses da permeates zuwa saman da antirust abu da adsorbs shi zuwa samar da wani m m fim Layer tare da guda kwayoyin kauri kauri. , don haka cimma manufar antitrust.

 • Takarda mai shanye abinci

  Takarda mai shanye abinci

  Takaddun shayarwar mai na Beite an yi su ne da kayan marmari na itacen marmari masu aminci da abinci (ba tare da wakili mai fari ba).Waɗannan kayan ana iya zubar da su kuma suna da kauri sosai don cire yawan mai daga abincin da kuka fi so ba tare da canza ɗanɗanonsu na asali ba.Abincin da aka dafa (kamar soyayyen abinci), Yi amfani da takarda mai ɗaukar mai don cire mai mai daga abinci nan da nan.Zai iya hana yawan cin mai da kuma sa rayuwar ku ta fi koshin lafiya.

 • sabo & mai tace paepr

  sabo & mai tace paepr

  Takarda mai tace sabo ta fi girma da kauri fiye da tawul ɗin takarda na yau da kullun, yana da mafi kyawun ruwa da sha mai, kuma yana iya ɗaukar ruwa da mai kai tsaye daga kayan abinci.Misali, kafin a soya kifi, a yi amfani da takardan girki don shanye ruwan da ke saman kifin da cikin tukunyar, ta yadda ba za a samu fashewar mai a lokacin soya ba.Lokacin da nama ya narke, zai zubar da jini, don haka tsotse shi da takarda abinci zai iya tabbatar da tsabta da tsabtar abinci.Bugu da kari, nannade sabon takarda mai shayarwa kafin a saka 'ya'yan itatuwa da kayan marmari a cikin firij, sannan sanya jakar adana sabo, na iya sanya abincin ya dade.Dangane da shayar da mai, sai a dora soyayyen abincin a kan takardan kicin bayan ya fito daga cikin tukunyar, ta yadda takardar kicin za ta iya tsotse yawan mai, wanda hakan zai sa ya rage maiko da lafiya.

 • Farin abin nadi mai kakin zuma

  Farin abin nadi mai kakin zuma

  Farin kayan abinci mai fuska biyu ko mai daɗaɗɗen kakin zuma mai gefe guda Ya dace da nannaɗe abinci (soyayyen abinci, irin kek) Yin amfani da takarda tushe na abinci da kakin zuma mai ɗaci, ana iya ci kai tsaye, amintaccen amfani da iska mai kyau, mai hana ruwa, mai hana ruwa , Anti-sticking, da dai sauransu Musamman Girma da marufi Amfani da masana'antu: Amfanin abinci: Ya dace da abinci mai maiko, irin su burgers, soyayyen Faransa, scones, rolls da duk wani kayan abinci da kuke son kiyayewa cikin yanayi mai kyau.Rufi: Rubutun Rubutun Abu: Kakin Shafi Surfac...
 • bugu takarda kakin zuma don nade abinci

  bugu takarda kakin zuma don nade abinci

  Takarda kakin zuma da aka buga don nade abinci Takardar kakinmu da aka buga don nade abinci yana da rufin kakin abinci mai fuska biyu, wanda ke da kyawawan kaddarorin hana ruwa, mai hana ruwa da kaddarorin danshi.Ana iya amfani da shi a cikin tanda microwave kasa da digiri Celsius 60.Tsarin masana'antu yana bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa.Kuma zai iya samar da nau'ikan nau'ikan bugu 1 ~ 6 bisa ga bukatun abokin ciniki.Saboda kyawun ingancinsa, ana amfani da shi sosai don nade 'ya'yan itatuwa, kayan marmari, alewa, da sauransu ...
 • Takarda mara sulfur

  Takarda mara sulfur

  Takarda maras sulfur takarda ce ta musamman da aka yi amfani da ita a cikin tsarin silbarin PCB a cikin masana'antun hukumar da'ira don guje wa halayen sinadarai tsakanin azurfa da sulfur a cikin iska.Ayyukansa shine don guje wa halayen sinadarai tsakanin azurfa a cikin samfuran lantarki da sulfur a cikin iska, ta yadda samfuran suka zama rawaya, yana haifar da mummunan halayen.Lokacin da samfurin ya ƙare, yi amfani da takarda maras sulfur don haɗa samfurin da wuri-wuri, kuma sanya safar hannu mara sulfur lokacin taɓa samfurin, kuma kar a taɓa saman da aka yi masa lantarki.