Abubuwan sha

 • Kit ɗin Zuba Gaggawa

  Kit ɗin Zuba Gaggawa

  A yayin da hatsari ya faru, kayan leak shine mafi kyawun fare ku.Sauƙi don amfani a cikin gaggawa.

  Ana iya yin oda duk sassa ko adadi bisa ga buƙatun ku.

  Ya dace da duk wani wuri da za a iya samun ɗigogi, kamar motocin tanki, gidajen mai, wuraren bita, ɗakunan ajiya, da sauransu.

 • Universal Absorbents

  Universal Absorbents

  Abubuwan sha na duniya suna iya ɗaukar ruwa mai yawa da suka haɗa da mai da sinadarai na gama gari.

  Ya dace da kariyar muhalli kuma shine ainihin albarkatun samfuran adsorbent.

  Kyawawan kaddarorin sa na sorbent na iya ɗaukar kowane ruwa a cikin aikin gyaran kayan aiki, kiyayewa da yanayin aiki.

 • Chemical absorbent kushin

  Chemical absorbent kushin

  Masu shayar da sinadarai na iya ɗaukar ruwayoyin sinadarai iri-iri da masu lalata, yadda ya kamata da sauri sarrafawa da tsaftace zubewar sinadarai, rage illolin da zubewar sinadarai ke haifarwa, da rage lokacin fallasa ma'aikata ga abubuwa masu haɗari, da ba da garanti ga amincin mutum.

 • Abubuwan sha mai

  Abubuwan sha mai

  Short Description: Abubuwan sha mai an yi su ne da lipophilic micro fiber nonwovens.Kayan yana da ruwa da lipophilicity, kuma yana da tasiri mai kyau na cire man fetur a kan ruwa.Haɗe da fiber na superfine, yana samar da ramuka da yawa, kuma ya zama samfurin maganin gurɓataccen mai mai inganci, wanda ba ya ƙunshi abubuwan sinadarai, ba zai haifar da gurɓataccen gurɓataccen abu ba, kuma yana iya ɗaukar gurɓacewar mai da sauri, abubuwan kaushi, hydrocarbons, mai kayan lambu da sauran su. ruwaye.Oil ab...